Neman Hako Kan Kai Mai Hakowa Kan Hakowa Sanda Ma'adinan Dutsen Anchor Bolt

Takaitaccen Bayani:

Tsarin anka na huda Hollow na kansa yana kunshe da madaidaicin zaren zaren tare da haɗe-haɗe wanda zai iya yin hakowa, anga da grouting a cikin aiki guda ɗaya.Wuraren da ke cikin rami yana ba da damar iska da ruwa su wuce cikin yardar rai ta mashaya yayin hakowa don cire tarkace sannan a ba da izinin allurar datti nan da nan bayan an gama hakowa.Grout ya cika madaidaicin sandar kuma ya rufe gaba dayan kullin.Ana iya amfani da ma'aurata don haɗa sanduna mara kyau da tsawaita tsayin kulle yayin da ake amfani da goro da faranti don samar da tashin hankali da ake buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

anka na hako kai wani nau'in anka na sanda ne na musamman.Matakan hakowa da kansu sun ƙunshi guntun hadaya, sandunan ƙarfe mara ƙarfi na diamita na waje da na ciki da suka dace, da haɗin goro.

Jikin anga an yi shi da bututun ƙarfe maras tushe tare da zaren waje.Bututun ƙarfe yana da ɗan hadaya a gefe ɗaya kuma kwaya mai dacewa tana da farantin ƙarshen karfe.

Ana amfani da anka na hakowa ta hanyar da rami mai zurfi (sanda) yana da ɗan hadaya daidai a samansa maimakon ɗan al'ada.

Na'urar ta tsakiya tana tabbatar da daidaitaccen ɗaukar hoto a kusa da madaidaicin madaidaicin kuma cewa mashin ɗin ya kasance a tsakiya a cikin rami da aka haƙa.

Ana samar da sanduna mara ƙarfi a cikin bayanan martaba tare da daidaitattun tsayin 2.0, 3.0 ko 4.0 m.Matsakaicin diamita na waje na sandunan ƙarfe mara nauyi daga 30.0 mm zuwa 127.0 mm.

Idan ya cancanta, ana haɗa sandunan ƙarfe mara ƙarfi tare da haɗin goro.Dangane da nau'in ƙasa ko dutsen dutse, ana amfani da nau'ikan ɓangarorin hadaya daban-daban.Sanduna mara kyau sun fi sanduna masu ƙarfi tare da yanki iri ɗaya saboda ingantattun kaddarorin tsarin su dangane da ƙwanƙwasa, kewaye (yankin haɗin gwiwa), da taurin kai.Sakamakon shine mafi girma buckling da lankwasawa kwanciyar hankali don adadin karfe (farashin kayan aiki).

Nuni samfurin

Anchors na Hako Kai2
Anchors na Hako Kai3
Anchors na Hako Kai

Aikace-aikace

Iyalin aikace-aikacen da fa'idodin anka mai hako kai
Ainihin aikace-aikacen anka na hako kai shine shigar a cikin yanayin ƙasa / dutse, kamar lokacin shigar da anka na al'ada, akwai haɗarin rugujewar rijiyar burtsatse saboda fitar da bututun.
Tsawon shigarwa na anka na hakowa na iya zama girma fiye da anka na sanda na gargajiya (haɗa sandunan ƙarfe mara ƙarfi tare da haɗin goro).

Kewayon aikace-aikace:
Micro tara don kafa tushe (manyan ginshiƙan diamita).

Anti-jawo anchors:
Anchors don kare gangaren dutse da gina ramukan tushe.
Anchors ga ƙasa gangara daidaitawa (ƙasa kusoshi).
Anchors don daidaita embankments.
Anchors don kare tsarin riƙewa.
Ruwa (magudanar ruwa).

Nunin masana'anta

Anchors na Hako Kai

Takaddun bayanai na Hako Kan Kai Rock Bolt

Girman

Dia na waje.(mm)

Ciki Dia.(mm)

Ƙarshen Load (KN)

Yiedl Load (KN)

Nauyi (kg/m)

R25

25

14

200

150

2.35

R32L/20

32

21.5

210

160

2.7-2.83

R32N/17

32

18.5

280

230

3.5

R32S/15

32

15

360

280

4.1

R38N/20

38

19

500

400

6

R51/34

51

34

580

450

6.95

R51/29

51

29

800

630

9

Anchor Bolt

Anchor bolt yana nufin sanda da ke jujjuya tsarin ko kayan aikin geotechnical zuwa tsayayyen tsarin dutse, ya ƙunshi sanda, rawar soja, hada guda biyu, farantin karfe, madaidaicin matsewa da goro.An yi amfani dashi ko'ina a cikin tunnling, hakar ma'adinai, daidaitawar gangara, magance rashin lafiya da kuma tallafin rufin ayyukan ƙarƙashin ƙasa.Yana da ga sako-sako da ƙasa (laka, yashi friable da dai sauransu) M anka sanda aka yi da sumul tube da high ƙarfi.

Cikakken Bayani

Anchors na Hako Kai (4)
Anchors na Hako Kai (3)
Anchors na Hako Kai (1)
Anchors na Hako Kai (2)

Siffofin Anchor Bolt na Hollow Grouting

M zane, aiwatar da grouting tube aiki, kauce wa turmi asarar lokacin da gargajiya grouting tube ja daga.Grouting full, kuma zai iya cimma matsa lamba grouting don inganta aikin quality.

Cibiyar tana da kyau, turmi na iya nannade jikin guntun tare, ta yadda zai iya guje wa lalatawa zuwa achibe tare da dalilai masu goyan baya.

Sauƙaƙan shigarwa, ba tare da sarrafa zaren akan layi ba.Ana iya shigar da shi cikin sauƙi faranti, goro.

Bayanin Anchor Bolt Selt-Drilling

Yana iya jikin hakowa, grouting da anga gaba ɗaya.

Yana da fadi dalla-dalla.Diamita: 25-130mm.

Qucik da sauƙin gini, babban inganci.

An yi amfani da duwatsun da ke kewaye da su.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka